1. Cám ơn Khách đã đến với CỘNG ĐỒNG Nghệ An GSM. Hãy Tham gia để được trao đổi, thảo luận những thủ thuật, kinh nghiệm,...với rất nhiều thành viên
  2. Hãy " tài trợ " cho cộng đồng bằng những câu hỏi, những bài viết chất lượng bạn nhé.
  3. Đừng ngại chia sẻ kiến thức, vì nó sẽ cho bạn nhiều hơn bạn đang có..

Xin Tư Vấn Mua Hộp Chạy Phần Mềm.....!

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - ĐÓNG GÓP Ý KIẾN- HƯỚNG DẪN SỰ DỤNG DIỄN ' bắt đầu bởi thangcoi_mobile, 31 Tháng tám 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Offline

thangcoi_mobile Thành Viên

Số bài viết: 18
    Điểm Thưởng: 1
    Tình hình em mới vào nghề đinh mua hộp về chạy mà chưa biết thế nào nhờ anh em tư vẫn hộ.

Em định Mua hộp Volcano Box , HWK, ATF và Mx Box khổ nỗi ATF với MX box không biết nên mua loại nào cho tốt và hữu ích đối với mình " em thấy trên hoàng thông nó nhiều loại ATF vơi Mx box quá mà không biết nên chọn loại nào"

-cái thắc mắc nữa là không biết ATF và Mx box có dùng chung 1 bộ cáp sợi hay không. hay là nên mua cáp đa năng thì hơn

- thắc mắc nữa là có cái dòng Active SL 3 mà em không hiểu giữa hộp đã Active và chưa nó khác nhau và công dụng của nó thế nào

em mới vào nghề anh em thông cảm đừng gạch đá tội nghiệp em =))=))
  2. Offline

không có Pr0 nào giúp em cái nhỉ. anh em nào biết tư vấn hộ em cái :-*
  3. Offline

thuy sau Thành Viên

Số bài viết: 265
    Điểm Thưởng: 16
    mx thì màu cam là dùng được còn cable thì mua cable đa năng mà dùng bác chúc bác thành công
  4. Offline

quangninhgsm Thành Viên VIP

Số bài viết: 37
    Điểm Thưởng: 6
    chỉ cần có MX-box với GPG chạy china là em có thể kiếm tiền tốt rồi có điều kiên (em lên đầu tư cái HWK nữa tầm hơn 1 triệu)
    còn cáp đa năng ATF với MX-box đều chạy dc hết
    chúc em thành công khi lựa chọn hợp túi tiền
  5. Offline

ATF với Mx box nên mua cái nào vậy anh.em thấy ATF nó rễ dùng và cũng khá hay. còn hộp chạy máy tàu thì em thấy Volcano đang hót và rất nhiều anh em trong nghề lâu năm tin dùng cái này =))

1. ATF NITRO BOX + active SL3 = 2.000.000 VND New HOT
    2. ATF Box Lingting ( Fastest Nokia Flasher Box Lingting) = 1.800.000 VND
    3. ATF Box ( Fastest Nokia Flasher Box ) = 2.300.000 VND
    4. ATF Box Lingting( Fastest Nokia Flasher Box Lingting) + 146 cable tốt = 3.200.000 VND
    5. ATF Box Lingting ( Fastest Nokia Flasher Box Lingting ) + 161 cable zin = 4.300.000 VND

5 cái trên nên chọn cái nào cho nó hợp lý nhỉ. ai giải thích cái Active là gì vậy @@
  6. Offline

TàiDung_Mobile Quản Lý Box

Số bài viết: 1,020
    Điểm Thưởng: 48
    em nên mua atf box bằng sắt và đã ectip +bộ cáp .với mua hwk nữa máy tàu thì vocano là ok ó tiền làm thêm 1 bộ cáp đa năng 450k nhé .có cái cáp riêng của máy chạy nhiều cái rất hay anh đã làm nên biết .mỗi box có 1 lợi thế còn tiền làm mxbox cũng rất hay không thì chỉ cần atf+hwk và vocano ok rồi
  7. Offline

nhưng cái ective dùng để làm gì anh em chưa hiểu cái đó lắm
  8. Offline

TàiDung_Mobile Quản Lý Box

Số bài viết: 1,020
    em qua yahoo anh nói cho
  9. Offline

LoanVăn_Mobile Quản Lý Box

Số bài viết: 1,268
    để tiết kiêm tiền nên mua mx box .atf flash nhanh nhưng cũng không chuẩn lắm .được cái atf sx4 nhanh nhưng mx box biết cách sử dùng biết câp nhật phiên bản mới thì không không ngài gì việc sx4 .2 box này dùng chung cáp

nếu mua atf mua box sắt 2.300.000 VND
    mx box nên mua loại màu xanh it lỗi hơn
    acti để unlock và repair sl3 muốn unlock được phải có pc khùng
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.